News Beyond Headlines

29 Saturday
February

സിനിമാസ്റ്റൈലില്‍ കമല്‍

  വ്യവസായികള്‍ മുതല്‍ റിട്ട.ജഡ്ജി വരെ, മുന്‍ ഐപിഎസ് ഓഫിസര്‍ മുതല്‍ മുന്‍ അണ്ണാഡിഎംകെ നേതാവ് വരെ- തിരഞ്ഞെടുപ്പു അരങ്ങേറ്റത്തിനൊരുങ്ങുന്ന കമല്‍ ഹാസന്റെ മക്കള്‍ നീതി മയ്യം 21 മണ്ഡലങ്ങളിലേക്കുള്ള പട്ടിക പുറത്തുവിട്ടപ്പോള്‍ കണ്ടത് വിജയം നേടിയ വിജയ് ചിത്രത്തിന്റെ അതേ ലൈന്‍. സിനിമയിലെപോലെ ഇവരില്‍ ഒരാളെങ്കിലും വോട്ടു പിടിച്ചാല്‍ നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ താരം നേട്ടം കൊയ്യുമെന്ന് ഉറപ്പ് . പുതുമുഖങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച് തമിഴ്‌രാഷ്ട്രീയ്തതിന്റെ മുഖമാറ്റുകയാണ് കമല്‍ പകുതിയിലേറെ സ്ഥാനാര്‍ഥികളായെങ്കിലും ഒരു വനിത മാത്രമാണു ഇടം കണ്ടെത്തിയത്. അടുത്ത ഘട്ടത്തില്‍ കമല്‍ഹാസനൊപ്പം നടിമാരായ ശ്രീപിയ, കോവൈ സരള എന്നിവര്‍ ഇടംപിടിക്കുമെന്നാണു സൂചന. മക്കള്‍ നീതി മയ്യം സ്ഥാനാര്‍ഥികളായി ഡോ .എം.ലോഗരന്‍ഗന്‍ ( തിരുവളളൂര്‍ ) തിരുവള്ളൂര്‍ വെള്ളൂര്‍ വെസ്റ്റ് മക്കള്‍ നീതി മയ്യം ചുമതലക്കാരന്‍. സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകന്‍ എ.ജി.മൗര്യ ( ചെന്നൈ നോര്‍ത്ത്) സംസ്ഥാന നിര്‍വാഹക സമിതിയംഗം. ഐജിയായി വിരമിച്ചു. വിശിഷ്ട സേവനത്തിനുള്ള രാഷ്ട്രപതിയുടെ മെഡല്‍ നേടിയിട്ടുണ്ട്. കമീല നാസര്‍ ( സെന്‍ട്രല്‍ ചെന്നൈ) സംസ്ഥാന നിര്‍വാഹക സമിതിയംഗം. നടികര്‍ സംഘം പ്രസിഡന്റ് നാസറിന്റെ ഭാര്യ. സെന്‍സര്‍ ബോര്‍ഡ് ഉള്‍പ്പെടെ സിനിമയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഒട്ടേറെ സമിതികളില്‍ അംഗമായിരുന്നു. എം.ശിവകുമാര്‍( ശ്രീപെരുംപുത്തൂര്‍)വ്യവസായി എന്‍.രാജേന്ദ്രന്‍ ( ആര്‍ക്കോണം) ഒട്ടേറെ ആഗോള കമ്പനികളില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു, ആര്‍.സുരേഷ് ( വെല്ലൂര്‍) വെല്ലൂര്‍ നോര്‍ത്ത് പാര്‍ട്ടി ചുമതലക്കാരനും വ്യവസായി. എസ്.ശ്രീ കാരുണ്യ ( കൃഷണഗിരി) വ്യവസായി ഡി.രാജശേഖര്‍ (ധര്‍മപുരി) പാര്‍ട്ടി ജില്ലാ ഭാരവാഹി. അഭിഭാഷകന്‍ , അബിന്‍ പൊയ്യാമൊഴി( വില്ലുപുരം) ദലിത് മുന്നേറ്റ കഴകം സ്ഥാപകന്‍. എം.പ്രഭു മണികണ്ഠന്‍ (സേലം) സേലം നോര്‍ത്ത് പാര്‍ട്ടി ചുമതലക്കാരന്‍. വ്യവസായി രാജേന്ദ്രന്‍ ( നീലഗിരി) അഭിഭാഷകന്‍ എസ്.സുധാകര്‍ (ഡിണ്ടിഗല്‍) ഡോക്ടര്‍. വി.അനന്ത രാജ ( തിരുച്ചിറപ്പള്ളി) വ്യവസായി ടി.രവി ( ചിദംബരം) വ്യവസായി. എം.രിഫായിദ്ദീന്‍ (മയിലാടുതുറൈ)വ്യവസായി. അഖിലേന്ത്യാ കമല്‍ഹാസന്‍ ഫാന്‍സ് അസോസിയേഷന്‍ നേതാവ്.കെ.ഗുരുവിയ( നാഗപട്ടണം)സംസ്ഥാന നിര്‍വാഹക സമിതിയംഗം. മുന്‍ ജഡ്ജി.എസ്.രാധാകൃഷ്ണന്‍ ( തേനി)തേനി ജില്ലാ സെക്രട്ടറി. നിയമരംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തനം.ടി.പി.എസ്.പൊന്‍ കുമാരന്‍ (തൂത്തുക്കുടി)അഴിമതി വിരുദ്ധ പ്രവര്‍ത്തകന്‍എബനസീര്‍ ( കന്യാകുമാരി)വ്യവസായി.ഡോ.എം.എ.എസ്.സുബ്രഹ്മണ്യന്‍ (പുതുച്ചേരി) ഡിഎംകെയിലും അണ്ണാഡിഎംകെയിലും പ്രവര്‍ത്തിച്ചു.കഴിഞ്ഞ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ അണ്ണാഡിഎംകെ ടിക്കറ്റില്‍ നിയമസഭയിലേക്കു മല്‍സരിച്ചു.

ദയവായി അശ്ലീല പരാമര്‍ശങ്ങളും വ്യക്തിഹത്യകളും ഒഴിവാക്കുക. ഇവിടെ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ വായനക്കാരുടേത്‌ മാത്രമാണ്‌. ഇത്‌ ഹെഡ്‌ലൈന്‍ കേരളയുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ അല്ല.

മലയാളം ടൈപ്പ് ചെയ്യുവാൻ ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

Latest News


സ്വാമി ചിദാനന്ദപുരി യു ഡി എഫിന് വോട്ടു ചോദിച്ചോ

  കണ്ണൂര്‍ : കൊല്ലത്തെ വോട്ടുമറിക്കല്‍ വിവാദത്തിനു പിന്നാലെ കണ്ണൂരിലും പുതിയ വിവാും തലപൊക്കിയിരിക്കുന്നത്. ''ആര് ജയിക്കണം എന്നതിനേക്കാള്‍ ആരാണ്  more...

ശബരിമലയോ രാഹുലോ ലാസ്റ്റ് ലാപ്പില്‍ കേരളം

  കോട്ടയം : തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിന് നാളെ തിരശീല വീഴുമ്പോള്‍ കേരളത്തിലെ ജനമനസ് ആര്‍ക്കൊപ്പമെന്ന് പറയാന്‍ സാധിക്കാതെ നിരീക്ഷകര്‍ .  more...

പാളയത്തില്‍ നിന്ന് ആളുകൊഴിയുന്നു ഭയന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ്

  കൊച്ചി : തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് മണിക്കൂറുകള്‍ അവശേഷിക്കവേ കോണ്‍ഗ്രസ് പാളയത്തിലെ പ്രമുഖരെയും ഘടകക്ഷികളെയും നോട്ടമിട്ട് ബി ജെ പി കരുക്കള്‍  more...

വയനാട്ടില്‍ ആത്മഹ്ത്യ ചെയ്തത് 3000 കര്‍ഷകര്‍

  സുഗന്ധവ്യഞ്ജനങ്ങളുടെ റാണിയായിരുന്നു വയനാട് ഒരുകാലത്ത് . കറുത്തപൊന്നിന്റെ നാടെന്ന് ഖ്യാതികേട്ട പുല്‍പ്പള്ളി അക്കാലത്ത് കേരളത്തിലെ മിനി ദുബായിയായിരുന്നു. 1990കള്‍ക്ക്  more...

ഓര്‍ത്തോ അന്നത്തെ ചതിക്ക് വയനാട് പകരം വീട്ടും

  2011 ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി ഭരണമാറ്റം വയനാടന്‍ കര്‍ഷകരെ അവഗണനയുടെ ശവപ്പറമ്പില്‍ തള്ളി. കാര്‍ഷിക കടങ്ങള്‍ക്ക് ഏര്‍പ്പെടുത്തിയ മൊറട്ടോറിയം കാലാവധി അവസാനിച്ചതോടെ  more...

HK Special


സ്വാമി ചിദാനന്ദപുരി യു ഡി എഫിന് വോട്ടു ചോദിച്ചോ

  കണ്ണൂര്‍ : കൊല്ലത്തെ വോട്ടുമറിക്കല്‍ വിവാദത്തിനു പിന്നാലെ കണ്ണൂരിലും പുതിയ വിവാും .....

ശബരിമലയോ രാഹുലോ ലാസ്റ്റ് ലാപ്പില്‍ കേരളം

  കോട്ടയം : തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചരണത്തിന് നാളെ തിരശീല വീഴുമ്പോള്‍ കേരളത്തിലെ ജനമനസ് .....

പാളയത്തില്‍ നിന്ന് ആളുകൊഴിയുന്നു ഭയന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ്

  കൊച്ചി : തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് മണിക്കൂറുകള്‍ അവശേഷിക്കവേ കോണ്‍ഗ്രസ് പാളയത്തിലെ പ്രമുഖരെയും ഘടകക്ഷികളെയും .....

വയനാട്ടില്‍ ആത്മഹ്ത്യ ചെയ്തത് 3000 കര്‍ഷകര്‍

  സുഗന്ധവ്യഞ്ജനങ്ങളുടെ റാണിയായിരുന്നു വയനാട് ഒരുകാലത്ത് . കറുത്തപൊന്നിന്റെ നാടെന്ന് ഖ്യാതികേട്ട പുല്‍പ്പള്ളി .....

വയനാടിന് പിണറായി നല്‍കിയത്

  പിണറായി സര്‍ക്കാര്‍ അധികാരത്തിലെത്തിയതോടെ കര്‍ഷകര്‍ക്ക് ആശ്വാസം പകരുന്ന നടപടികള്‍ തുടങ്ങി. ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി .....